નવસારી…વ્યાજખોરો ઉપર પોલીસ કમિશનરની નજર હવે પાસામાં મોકલી સ્વાગત કરાશે

ગુજરાત માં આજે ઠેર ઠેર વ્યાજખોરો ની પઠાણી ઉધરાણી થી નાગરિકો ત્રાહિમામ થવા પામ્યા છે. એક વાર એના ચંગુલમા ફસાયેલા વ્યક્તિ ને વહાર નિકળવું અઘરું બની જાય છે.  નવસારી જિલ્લામાં બુટલેગરો ફકત બદનામ છે. એના થી મોટી ત્રાસદી વ્યાજખોરો ની છે. નવસારી માં મોટા ભાગ ના વ્યાજખોરો સફેદ અને ખાકી કલર ની સુરક્ષા હેઠણ પઠાણી ઉઘરાણી ના ધંધો મોટા પાયે ચલાવી રહ્યા છે. દરેક વિસ્તારમાં દરેક મોહલ્લા માં એના ભક્તો જોવા મણી આવશે. સુરક્ષા વિભાગ એની સામે મોનવ્રત રાખે છે. 
પોલીસ કમિશનર શર્મા દ્વારા હવે પાસા હેઠણ સ્વાગત કાર્ય ક્રમ ખરેખર સરાહનીય છે. નવસારી જિલ્લામાં સુરક્ષા વિભાગ જાગૃત થયા છે. હવે એલસીબી ના અધિકારીઓ દ્વારા તાજેતરમાં નંબર પ્લેટ બદલી એક ઐતિહાસિક કામગીરી કરવામાં આવેલ છે. જેના ઉપર નવસારી જિલ્લાના પોલીસ વડા ની કામગીરી ઉપર આજે સૌની નજર છે. અને ઐતિહાસિક કામગીરી ઉપર ની કામગીરી સર્વોચ્ચ ની સમીક્ષા હેઠણ કાર્યરત છે. હવે નવસારી જિલ્લાના અધિકારીઓ વ્યાજખોરો ની શોધખોળ કરી કાર્ય વાહી કરશે કે ફરિયાદ ની રાહ જોઇ સમય પસાર કરશે. એ સમય ના ચક્રવ્યૂહ માં બંધ છે….

Rate this

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share
WhatsApp chat